የኢትዮጵያ ታዳጊዎች 15፣16፣17 ዓመት አትሌቲክስ ሻምፒዮና የተሸላሚዎች

 

የውድድር ዓይነት 100 ሜ መሠ.    ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012 ምድብ U-18 ጾታ ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ሊዲያ ኤፍሬም አዲስ አበባ 17.2
2ኛ ትዝታ ዱጋ አዲስ አበባ 18.0
3ኛ ቃልኪዳን እሸቴ ኦሮሚያ ክልል 18.4

 

የውድድር ዓይነት ዲስከስ ውርወራ  ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012 ምድብ U-18 ጾታ ወንድ  

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ በኃይሉ ጌትነት ደብረብርሃን ማሰ/ማዕከል 36.42
2ኛ ሀፍቱ ከበደ ትግራይ ክልል 29.52
3ኛ አዲሱ ረታ ኦሮሚያ ክልል 28.27

 

የውድድር ዓይነት ርዝመት ዝላይ ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ U-18 ጾታ ወንድ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ተገኝ ፈካሣ ደቡብ ክልል 7.02
2ኛ በረከት ማርቆስ ኦሮሚያ ክልል 6.52
3ኛ ቱድኮክ ፎግዳ ደቡብ ክልል 6.33

 

የውድድር ዓይነት110 ሜ መሠናክል  ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን21/04/2012 ምድብ U-18 ጾታ ወንድ  

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ይሁኔ ጌትነት ደብርብርሃን ማሰ/ማዕከል 15.0
2ኛ ዮብሰን ብሩ ኦሮሚያ ክልል 15.0
3ኛ በሱፍቃድ ተሰማ ኦሮሚያ ክልል 16.7

 

የውድድር ዓይነት 800 ሜትር  ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ U-18 ጾታ ወንድ  

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አማረ ገንቲ ተንታ ማሰ/ማዕከል 1፡52.0
2ኛ ተመስገን አለማየሁ ኦሮሚያ ክልል 1፡52.4
3ኛ ግዛቸው ተስፋዬ ተንታ ማሰ/ማዕከል 1፡53.5

 

የውድድር ዓይነት 800 ሜትር   ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ U-18 ጾታ ሴት 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ኤብሴ አዱኛ ኦሮሚያ ክልል 2፡08.6
2ኛ አስቻል ሽቱ ተንታ ማሰ/ማዕከል 2፡09.0
3ኛ ምጥን እውነቴ ደብረብርሃን ማሰ/ማዕከል 2፡10.8

 

የውድድር ዓይነት  100 ሜትር   ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  U-18  ጾታ ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ያብስራ ጃርሶ ደቡብ ክልል 12.0
2ኛ ራሄል ተስፋዬ ደብረብርሃን ማሰ/ማዕከል 12.1
3ኛ ደሚቱ ሽፈራው ኦሮሚያ ክልል 12.3

 

የውድድር ዓይነት 800 ሜትር ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ  U-18  ጾታ ሴት 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ኤቢሴ አዱኛ ኦሮሚያ ክልል 2፡08.6
2ኛ አስቻል ሽቱ ተንታ አት/ማሰ/ማዕከል 2፡09.0
3ኛ ምጥን እወነቴ ደብረብርሃን አት/ማሰ/ማዕከል 2፡10.8

 

የውድድር ዓይነት ርዝመት ዝላይ  ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ U-16  ጾታ ወንድ 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ቅዱስ መኮንን ትግራይ ክልል 6.31
2ኛ ሙሰአብ ሙከሚል አዲስ አበባ 5.80
3ኛ ቸርነት እንዳለ ኦሮሚያ ክልል 5.61

 

የውድድር ዓይነት100 ሜትር ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ U-18 ጾታ ወንድ   

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ገነቱ እማናው ደብረብርሃን አት/ማሰ/ማዕከል 10.80
2ኛ ተስፋሁን ገብሬ ኦሮሚያ ክልል 10.90
3ኛ አብዱላሂ ጅብሪል ሐረሪ ክልል 11.08

 

የውድድር ዓይነት 400 ሜትርቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ U-18 ጾታ ሴት            

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ፅዮን ወንድወሰን ኦሮሚያ ክልል 58.4
2ኛ ኪያ ሰሪ ኦሮሚያ ክልል 58.7
3ኛ ምስጋና ዋቆ ደቡብ ክልል 59.0

የውድድር ዓይነት 400 ሜትርቦታ አሰላ ስታድየም ቀን 21/04/2012  ምድብ U-18 ጾታ ወንድ   

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክልል፣ከ/አስተዳደርና ተቋማት ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አስፋው ተሾመ ደብረብረሃን ማሰ/ማዕከል 48.9
2ኛ ድረስ አዱኛ ተንታ ማሰ/ማዕከል 49.1
3ኛ ብርሃኑ ኃብቱ ደቡብ ክልል 49.1
Similar Posts
Latest Posts from