48ኛዉ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና

የውድድር ዓይነት 10,000 ርምጃ  ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ ወንድ ሰዓት 12፡40   

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ዮሐንስ አልጋው ፌዴ/ማረሚያ 42፡41.55
2ኛ ታድሎ ጌጡ አማራ ክልል 43፡01.53
3ኛ ቢራራ አለም ደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ 43፡14.55

 

የውድድር ዓይነት 10,000 ርምጃ  ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ ሴት ሰዓት 12፡30  

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ የኋልዬ በለጠው ፌዴ/ማረሚያ 45፡41.86
2ኛ ማሬ ቢተው አማራ ክልል 48፡39.34
3ኛ አይናለም እሸቱ ፌዴ/ማረሚያ 49፡07.40

 

የውድድር ዓይነት 4X400 ሜ ሪሌ  ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ ወንድ    ሰዓት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ኦሮሚያ ክልል 3፡08.03
2ኛ ኢት/ወጣ/ስፖ/አካዳሚ 3፡13.60
3ኛ ዘቢደር 3፡13.93

 

የውድድር ዓይነት 4X100 ሜ ሪሌ  ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ  ሴት   ሰዓት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ መከላከያ 47.63
2ኛ ሲዳማ ቡና 48.03
3ኛ አማራ ክልል 49.44

 

የውድድር ዓይነት  1500 ሜትር  ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ  ሴት     ሰዓት  

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ለምለም ኃይሉ ሀዋሳ ከተማ 4፡18.31
2ኛ አዳነሽ አንበሳ ሱሉልታ ከተማ 4፡19.32
3ኛ መልካም አለማየሁ መከላከያ 4፡19.66

 

የውድድር ዓይነት  3000 ሜ መሠ.  ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ ወንድ ሰዓት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ጌትነት ዋለ ኢት/ወጣ/ስፖ/አካዳሚ 8፡29.91
2ኛ ታከለ ንጋቴ አማራ ማረሚያ 8፡31.32
3ኛ ተስፋዬ ድሪባ ኢት/ንግድ ባንክ 8፡32.20

 

የውድድር ዓይነት ጦር ውርወራ  ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ ወንድ  ሰዓት  

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ኡቶ ኡከሎ ሲዳማ ቡና 69.30
2ኛ ኡባንግ ኡባንግ መከላከያ 68.14
3ኛ ከረዮ ቡላላ ኦሮሚያ ክለለ 66.71

 

የውድድር ዓይነት 5000 ሜትር    ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ ወንድ  ሰዓት  

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ጥላሁን ኃይሌ ሀዋሳ ከተማ 13፡36.21
2ኛ አቤ ጋሻው አማራ ማረሚያ 13፡40.02
3ኛ ገመቹ ዳዲ ኦሮሚያ ክልል 13፡46.42

 

የውድድር ዓይነት 5000 ሜትር    ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ  ሴት     ሰዓት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ፋንቱ ወርቁ ኦሮሚያ ክልል 15፡53.29
2ኛ ሃዊ ፈይሣ መከላከያ 15፡54.44
3ኛ አለሚቱ ታሪኩ ኦሮሚያ ክልል 15፡57.52

 

የውድድር ዓይነት ከፍታ ዝላይ        ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታወንድ ሰዓት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ዲፒ ለም ሲዳማ ቡና 2.10
2ኛ አዲር ጉር መከላከያ 2.08
3ኛ ስቴቨን ያዋል ኢት/ኤሌትሪክ 2.00

 

የውድድር ዓይነት  4 X100        ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ  ወንድ  ሰዓት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ኦሮሚያ ክልል 41.68
2ኛ ኢት/ኤሌትሪክ 41.95
3ኛ አማራ ክልል 42.66

 

የውድድር ዓይነት  4 X400        ቀን 04/09/11  ቦታ አ/አ ስታድየም  ፆታ  ሴት ሰዓት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ.፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ኢት/ኤሌትሪክ 3፡41.67
2ኛ መከላከያ 3፡41.85
3ኛ ኦሮሚያ ክልል 3፡41.30

 

48ኛዉ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና የቡድን ውጤት

ተ.ቁ ፆታ ያስመዘገበዉ

ነጥብ

ደረጃ ክልል/ከተማአስተዳደር/ክለብ ፣ተቋም/
 

1.

 

 

ቶች

88 3ኛ ኢት/ንግድ ባንክ
106 2ኛ ኦሮሚያ ክልል
161 1ኛ መከላከያ
 
2.
ወንደ 109 3ኛ ሲዳማ ቡና

 

125 2ኛ መከላከያ
141 1ኛ ኦሮሚያ ክልል
 

3.

 

 

አጠቃላይ

ወ/

195 3ኛ ሲዳማ ቡና
247 2ኛ ኦሮሚያ ክልል
286 1ኛ መከላከያ

ሪከርድ ያሻሻሉ

ተ.ቁ የአትሌቱ ስም ጾታ ክልል፣ከተ/አስ፣ክለብ /ተቋም/ የውድድት ዓይነት ውጤት
ሪከርድ ያሻሻሉ ቀድሞ የነበረ የተሻሻለ
1. አዲር ጉር መከላከያ ስሉስ ዝላይ 15.79 15.88
2. ዙርጋ ኡስማን ሲዳማ ቡና አሎሎ ውርወራ 13.53 13.55
3. ለተሰንበት ግደይ ትራንስ ኢት 10,000 ሜትር 32፡32.90 32፡10.13
4. ገበያነሽ ገደቻ መከላከያ 400 ሜትር መሠ. 58.74 58.30
5. አርአያት ዲቦ ኢት/ን/ባንክ ከፍታ ዝላይ 1.75 1.76
6. የኋልዬ በለጠው ፌ/ማረ/ቤቶች 10 ኪ.ሜ እርምጃ 50፡55.75 45፡41.86
7. ዮሐንስ አልጋው ፌ/ማረ/ቤቶች 10 ኪ.ሜ እርምጃ 46፡39.16 42፡41.55
8. ኡቶ አከሎ ሲዳማ ቡና ጦር ውርወራ 67.99 69.30
9. ዶኘ ሊም ሲዳማ ቡና ከፍታ ዝላይ 2.07 2.10
                         ሁለት ወርቅ ያመጡ
1. ናታን አበበ ኢት/ኤሌትሪክ 100 እና 200 ሜትር
2. ገበያነሽ ገዴቻ መከላከያ 100 ሜ.መሠ እና 400 ሜ መሠ.
3. አብዱራህማን አብዶ ኦሮ/ክልል 400ሜ፣4X400 ሜ ሪሌ
4. ሳዓዳ ሲራጅ መከላከያ 200፣4X100 ሜሪሌ
5. ኢብራሂም ጀማል ኦሮሚያ ክልል 110 ሜ መሠ.፣4X100 ሜ ሪሌ

 

Similar Posts
Latest Posts from