የውድድር ዓይነት  3000 ሜ መሠ.  ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ሴት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ሎሚ ሙለታ ቡራዬ ከተማ 10፡01.45
2ኛ እታለማሁ ስንታየሁ አማራ ክልል 10፡02.45
3ኛ ዘርፌ ወንድማገኝ ኢት/ወጣ/ስፖ/አካዳሚ 10፡05.85

 

የውድድር ዓይነት  3000 ሜ መሠ.  ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ወንድ 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ለሜቻ ግርማ ጥሩነሽ ዲባባ 8፡34.68
2ኛ አለሙ ቂጤሳ ኦሮሚያ ክልል 8፡37.73
3ኛ ታደሰ ታከለ ጥሩነሽ ዲባባ 8፡38.65

 

የውድድር ዓይነት  200 ሜትር    ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ  ወንድ 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ብርሃን ከፍያለው ኦሮ/ደንና ዱር 21.56
2ኛ ኤፍሬም መኮንን ኢት/ኤሌትሪክ 21.62
3ኛ ቴዎድሮስ አጥናፉ ሲዳማ ቡና 21.64

 

የውድድር ዓይነት  200 ሜትር    ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ  ሴት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ንግስት ጌታቸው ኢት/ኤሌትሪክ 24.86
2ኛ ራሄል ጌታቸው ሲዳማ ቡና 25.07
3ኛ ፋዬ ፍሬይሁን መከላከያ 25.35

 

 

የውድድር ዓይነት   1500 ሜትር   ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ሴት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ትዕግስት ደጀኔ ኦሮሚያ ክልል 4፡13.63
2ኛ ድርቤ ወልተጂ ኦሮሚያ ክልል 4፡13.78
3ኛ አልማዝ ግርማ መከላከያ 4፡14.36

 

የውድድር ዓይነት   ከፍታ ዝላይ   ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ሴት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ኪሩ ኡማን ኢት/ንግድ ባንክ 1.55
2ኛ ኘሬክ ኑድ ኢት/ወጣ/ስፖ/አካዳሚ 1.55
3ኛ ኛያጌም ፖል ኢት/ወጣ/ስፖ/አካዳሚ 1.55

 

የውድድር ዓይነት   1500 ሜትር    ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ  ወንድ

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ከበደ እንዳለ ኦሮሚያ ክልል 3፡36.94
2ኛ መለሰ ንብረት አማራ ክልል 3፡37.70
3ኛ ብርሃኑ ሶርሳ ኦሮሚያ ክልል 3፡37.89

 

የውድድር ዓይነት  3000 ሜትር  ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ሴት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ መለሱ በርሀ ትራንስ ኢትዮጵያ 91584
2ኛ አለሚቱ ታሪኩ ኦሮሚያ ክልል 91744
3ኛ ተኪኤን አማረ መስፍን ኢንጅነሪግ 92050

 

የውድድር ዓይነት   5000 ሜትር    ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ወንድ 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ወርቅነህ ታደሰ ኦሮሚያ ክልል 13፡58.29
2ኛ እንየው ንጋቱ አማራ ክልል 13፡58.43
3ኛ ቦኪ ድሪባ ለገጣፎ ከተማ 14፡00.24

 

የውድድር ዓይነት  4X100 ሜትር    ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ  ሴት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ መከላከያ 47.70
2ኛ አማራ ክልል 49.27
3ኛ ኦሮሚያ ክልል 49.56

 

የውድድር ዓይነት   4X100 ሜትር  ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ወንድ 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ሲዳማ ቡና 42.03
2ኛ ኦሮሚያ ክልል 42.41
3ኛ ኦሮሚያ ፖሊስ 42.64

የውድድር ዓይነት   4X400 ሜትር  ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ሴት 

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ኢት/ኤሌትሪክ 3፡44.48
2ኛ ኦሮሚያ ክልል 3፡45.69
3ኛ መስፍን ኢንጅነሪግ 3፡48.29

 

የውድድር ዓይነት   4X400 ሜትር  ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ወንድ

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ኦሮሚያ ክልል 3፡12.37
2ኛ ዘቢደር 3፡14.29
3ኛ ኢት/ወጣስፖ/አካዳሚ 3፡16.73

 

የውድድር ዓይነት   ጦር ውርወራ     ቀን 19/5/11  ቦታ አሰላ ስታድየም   ፆታ ወን

ደረጃ የተወዳዳሪዉ ስም ክልል/ከ/አስተ፣

ክለብ /ተቋም/

ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ከፍታ

1ኛ ከረዬ ቡላላ ኦሮሚያ ክልል 65.91
2ኛ ኡተጌ ኡባንግ ጥሩነሽ ዲባባ 64.98
3ኛ ኡመድ ጊሎ ጥሩነሽ ዲባባ 61.82

 

7ኛዉ የኢትዮጵያ ወጣቶች አትሌቲክስ ሻምፒዮና የዋንጫ

 

የውድድር ቦታ   አሰላስታድየም            ቀ    15-9/05/2011          ሰዓት    6፡00    

ተ.ቁ ፆታ ያስመዘገበዉ

ነጥብ

ደረጃ ክልል/ከተማአስተዳደር/ክለብ ፣ተቋም/
 

1.

 

 

ቶች

83 3ኛ መከላከያ
85 2ኛ ኢት/ንግድ ባንክ
146 1ኛ ኦሮሚያ ክልል
 

2.

 

 

ወንደ

86 3ኛ መከላከያ
119 2ኛ ሲዳማ ቡና
187 1ኛ ኦሮሚያ ክልል
 

3.

 

 

አጠቃላይ

ወ/

169 3ኛ መከላከያ
196 2ኛ ሲዳማ ቡና
333 1ኛ ኦሮሚያ ክልል

 

 

 

 

 

Similar Posts
Latest Posts from