የኢትዮጵያ የክለቦች አጭር፤የመካከለኛ፤ የሜዳ ተግባራትና የእርምጃ ውድድር ሻምፒዮና የተሸላሚዎች ደረጃ መመዝገቢያ ቅጽ

 የውድድር ዓይነት 1500 ሜትር   ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 21/04/11  ሰዓት 2፡15  ፆታ ሴት   

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ትዕግስት ከተማ ኦሮ/ደንና ዱር 4፡14.15
2ኛ ደባሽ ከለሌ ሱር ኮንስትራክሽን 4፡14.43
3ኛ ብርቄ ሀየሎም ሱር ኮንስትራክሽን 4፡17.46

 

የውድድር ዓይነት 1500 ሜትር   ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 21/04/11  ሰዓት 2፡25  ፆታ ወንድ           

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ መልካሙ ዘገየ ኢት/ወጣ/ስፖ/አካዳሚ 03፡45.70
2ኛ ታደሰ ለሚ ኦሮ/ውሃ ስራዎች 03፡46.10
3ኛ አሮን ሙሉ ኦሮሚያ ፖሊስ 03፡46.33

 

የውድድር ዓይነት 4X100 ሜ ዱላ ቅብብል ቦታ አ/አ ስታድየም ቀን 21/04/11 ሰዓት3፡40 ፆታ ሴት   

 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ሲዳማ ቡና 48.37
2ኛ መከላከያ 48.60
3ኛ ኢት/ኤሌትሪክ 49.73

 

የውድድር ዓይነት 4X100 ሜ ዱላ ቅብብል ቦታ አ/አ ስታድየም ቀን 21/04/11 ሰዓት 3፡40 ፆታ ወንድ  

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ኦሮ/ደንና ዱር 42.14
2ኛ ኢት/ኤሌትሪክ 42.36
3ኛ መከላከያ 42.61

 

የውድድር ዓይነት 4X400 ሜ ድብልቅ ሪሌ ቦታአ/አ ስታድየም ቀን 21/04/2011 ሰዓት 3፡45 ፆታ ወ/ሴ    

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ኢት/ንግድ ባንክ 03፡27.54
2ኛ ሲዳማ ቡና 03፡29.03
3ኛ ኢት/ኤሌትሪክ 03፡31.31

 

የውድድር ዓይነት  ምርኩዝ ዝላይ  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 21/04/11  ሰዓት  2፡30  ፆታ  ወንድ  

 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ መዝገቡ ቢራራ መከላከያ 4.40
2ኛ ሳምሶን ባሻ መከላከያ 4.00
3ኛ ተከተል ታደሰ መከላከያ 3.90

 

የውድድር ዓይነት ጦር ውርወራ  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 21/04/11  ሰዓት 2፡05  ፆታ  ሴት 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ መሱ ዱማራ ሲዳማ ቡና 44.85
2ኛ ብዙነሽ ታደሰ መከላከያ 44.80
3ኛ ካራቲያ ካታሬ ሲዳማ ቡና 43.24

 

የውድድር ዓይነት 4X800 ሜ ድብልቅ ሪሌ ቦታ አሰላ ስታድየም ቀን  21/04/2011  ሰዓት   3፡45 ፆታ   ወ/ሴ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ሲዳማ ቡና 08፡00.50
2ኛ መከላከያ 08፡00.73
3ኛ መስፍን ኢንጅነሪግ 08፡01.15

 

 የውድድር ዓይነት  10,000 እርምጃ ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 2፡30 ፆታ ሴት   

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ የኋልዬ በለጠው ፌዴ/ማረሚያ 44፡57.84
2ኛ ቤዛ ብርሃኑ መከላከያ 49፡09.88
3ኛ አይናለም እሸቱ ፌዴ/ማረሚያ 50፡59.53

 

የውድድር ዓይነት  10,000 እርምጃ ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 2፡30 ፆታ ወንድ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ዮሐንስ አልጋው ፌዴ/ማረሚያ 43፡09.30
2ኛ ይታያል ታዘበ መከላከያ 43፡14.46
3ኛ ዮናስ አየለ ፌዴ/ማረሚያ 44፡16.89

 

የውድድር ዓይነት  መዶሻ ውርወራ  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 2፡05 ፆታ ወንድ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አብርሃም ቶንጮ ኢት/ንግድ ባንክ 47.30
2ኛ ከበደ ጩባ ሲዳማ ቡና 43.98
3ኛ ኃይሌ ወረደ መከላከያ 42.91

 

የውድድር ዓይነት  ርዝመት ዝላይ ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 2፡30  ፆታ ወንድ  

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ኡመድ ኡኩኝ ጥሩነሽ ዲባባ 7.36
2ኛ ሰርካ ቱኬ ሲዳማ ቡና 7.18
3ኛ አዲር ጉር መከላከያ 7.12

 

የውድድር ዓይነት   3000 ሜ መሠ.  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 3፡30 ፆታ ወንድ 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ለሜቻ ግርማ ጥሩነሽ ዲባባ 08፡46.55
2ኛ ተስፋዬ ድሪባ ኢት/ንግድ ባንክ 08፡48.69
3ኛ አብርሃም ስሜ ኢት/ወጣ/ስፖ/አካዳሚ 08፡50.44

 

የውድድር ዓይነት  400 ሜትር መሠ.ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 4፡10  ፆታ  ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ገበያነሽ ገዴቻ መከላከያ 01፡00.98
2ኛ ቤዛአለም ደስታ መከላከያ 01፡02.62
3ኛ ፎዚያ ሀሚሶ ጥሩነሽ ዲባባ 01፡02.99

 

የውድድር ዓይነት  400 ሜትር መሠ.ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 4፡30  ፆታ  ወንድ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ጋዲሣ ባዩ ቡራዮ ከተማ 51.73
2ኛ ደረሰ ተስፋዬ ጥሩነሽ ዲባባ 51.83
3ኛ አብዱራዛቅ ሁሴን ሲዳማ ቡና 52.32

 

የውድድር ዓይነት  200 ሜትር  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት 5፡55  ፆታ   ወንድ 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አብዱ ዋሲሁን አማራ ማረሚያ 21.33
2ኛ ቴዎድሮስ አጥናፋ ሲዳማ ቡና 21.51
3ኛ በድሩ መሀመድ መከላከያ 21.99

 

የውድድር ዓይነት  200 ሜትር    ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 20/04/11  ሰዓት  5፡50 ፆታ  ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ሰአዳ ሲራጅ መከላከያ 24.47
2ኛ ትዕግስት ጌታቸው ኢት/ኤሌትሪክ 24.81
3ኛ ወርቄ ኩማሎ ሲዳማ ቡና 25.03

 

 የውድድር ዓይነት   ስሉስ ዝላይ   ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 19/04/11  ሰዓት 3፡00  ፆታ ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አርአያት ዲቦ ኢት/ንግድ ባንክ 12.00
2ኛ አጁዳ ኡመድ መከላከያ 11.98
3ኛ አማር ኡባንግ ኢት/ንግድ ባንክ 11.91

 

የውድድር ዓይነት  አሎሎ ውርወራ ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 19/04/11  ሰዓት        ፆታ ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ዙርጋ ኡስማን ሲዳማ ቡና 13.18
2ኛ አመለ ይበልጣል መከላከያ 12.02
3ኛ ሩታ አስመላሽ መከላከያ 10.92

 

የውድድር ዓይነት   ከፍታ ዝላይ   ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 19/04/11  ሰዓት 3፡05   ፆታ ወንድ 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አዲር ጉር መከላከያ 2.05
2ኛ በቀለ ለሚ ለገጣፎ ለገዳዲ 2.00
3ኛ ቢኒኒ አንበሴ ኢት/ንግድ ባንክ 1.95

 

የውድድር ዓይነት   ስሉስ ዝላይ   ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 19/04/11  ሰዓት 4፡35   ፆታ ወንድ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አዲር ጉር መከላከያ 15.85
2ኛ ጀሴፍ ኦባንግ ሲዳማ ቡና 15.16
3ኛ ጌቱ ደቀባ ፌዴ/ማረሚያ 14.71

 

 የውድድር ዓይነት   400 ሜትር ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 18/04/11  ሰዓት         ፆታ  ወንድ   

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ወርቁ ቶሊሳ ኢት/ንግድ ባንክ 46.60
2ኛ አብዱራህማን አብዱ ቡራዮ ከተማ 46.77
3ኛ ሙስጠፋ ኢዲኦ ቡራዮ ከተማ 47.10

 

የውድድር ዓይነት   400 ሜትር ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 18/04/11  ሰዓት         ፆታ  ሴት       

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ወርቅነሽ መሰለ ሲዳማ ቡና 54.32
2ኛ ፅጌ ድጉማ ኢት/ንግድ ባንክ 54.65
3ኛ ፍሬዘውድ ተስፋዬ ለገጣፎ ለገዳዲ 55.10

 

የውድድር ዓይነት   100 ሜትር  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 18/04/11  ሰዓት         ፆታ ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ መሠረት ጉደራ ሲዳማ ቡና 12.16
2ኛ ወርቄ ኩማሎ ሲዳማ ቡና 12.28
3ኛ ማርታ ዱተሬ ሲዳማ ቡና 12.42

 

የውድድር ዓይነት   100 ሜትር ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 18/04/11  ሰዓት         ፆታ ወንድ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ናታን አበበ ኢት/ኤሌትሪክ 10.36
2ኛ አብዱ ዋሲሁን አማራ ማረሚያ 10.67
3ኛ ብርሃኑ ከፍያለው ኦሮ/ደንና ዱር 10.77

 

የውድድር ዓይነት  ጦር ውርወራ ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 18/04/11  ሰዓት        ፆታ ወንድ     

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ኡቶ ኡከሎ ሲዳማ ቡና 69.28
2ኛ ኡተጌ ኡባንግ ጥሩነሽ ዲባባ 67.82
3ኛ ከራዮ ቡላላ ለገጣፎ ለገዳዲ 65.65

 

የውድድር ዓይነት  ዲስከስ ውርወራ   ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 18/04/11  ሰዓት        ፆታ ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ዘርጋ ኡስማን ሲዳማ ቡና 40.12
2ኛ መርሃዊት ፀሐዬ ኢት/ንግድ ባንክ 38.18
3ኛ አለሚቱ ተ/ስላሴ ኢት/ንግድ ባንክ 37.43

 

 የውድድር ዓይነት  ከፍታ ዝላይ  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 17/04/11  ሰዓት 3፡00  ፆታ ሴት 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አሪያት ዲቦ ኢት/ንግድ ባንክ 1.70
2ኛ አማር ኡባንግ ኢት/ንግድ ባንክ 1.55
3ኛ ኦጁዳ ኡመድ መከላከያ 1.55

 

የውድድር ዓይነት  4X1500 ድብልቅ ሪሌ ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 17/04/11  ሰዓት  ፆታ ወ/ሴ 

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ መከላከያ 16፡49.13
2ኛ ኢት/ኮን/ስራዎች 16፡59.19
3ኛ ጥሩነሽ ዲባባ 16፡59.43

 

 

የውድድር ዓይነት    800 ሜትር     ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 17/04/11  ሰዓት  ፆታ  ወንድ     

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አህመድ ሀሰን ኦሮ/ደንና ዱር 1፡47.35
2ኛ ዳንኤል ወልዴ ዘቢደር 1፡47.93
3ኛ አዲሱ ግርማ ቡራዮ ከተማ 1፡47.98

 

የውድድር ዓይነት    800 ሜትር   ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 17/04/11  ሰዓት  ፆታ    ሴት   

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ፍሬወይኒ ኃይለ መስ/ኢንጅነሪግ 2፡07.07
2ኛ ቅሳነት አለም መስ/ኢንጅነሪግ 2፡07.36
3ኛ ነፃነት ደስታ ሲዳማ ቡና 2፡07.63

 

የውድድር ዓይነት   አሎሎ ውርወራ     ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 17/04/11  ሰዓት  ፆታ  ወንድ   

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ዘገዬ ሞጋ ሀዋሳ ከነማ 14.55
2ኛ መኩሪያ ኃይሌ ቡራዮ 13.45
3ኛ ናናዌ ጊንዳባ ጥሩነሽ ዲባባ 13.30

 

የውድድር ዓይነት   100 ሜ መሠ. ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 17/04/11  ሰዓት  ፆታ     ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ገበያነሽ ገዴቻ መከላከያ 14.58
2ኛ መቅደስ መሀሌ ሲዳማ ቡና 15.06
3ኛ ትዕግስት ባልቻ ሲዳማ ቡና 15.23

 

የውድድር ዓይነት   110 ሜ መሠ.  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 17/04/11  ሰዓት  ፆታ  ወንድ  

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ኃ/የሱስ እሸቱ ሲዳማ ቡና 14.33
2ኛ ሳሙኤል እሱባለው መከላከያ 14.70
3ኛ አቤል አሰፋ ሲዳማ ቡና 15.19

 

 የውድድር ዓይነት  3000 ሜ መሠ.  ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 16/04/11  ሰዓት 2፡45 ፆታ   ሴት

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ መስዋዕት አስማረ አዋሳ ከነማ 10፡02.72
2ኛ ሎሚ ሙለታ ቡራዮ ከተማ 10፡10.56
3ኛ ብዙአየሁ መሀመድ ፌዴራል ማረሚያ 10፡10.89

 

የውድድር ዓይነት   ርዝመት ዝላይ        ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 16/04/11  ሰዓት      ፆታ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ አሪአያት ዲቦ ኢት/ንግድ ባንክ 5.46
2ኛ አሉንካን ደሞጋ ሲዳማ ቡና 5.28
3ኛ ኪሩ ኡማን ኢት/ንግድ ባንክ 5.27

 

የውድድር ዓይነት  ዲስከስ ውርወራ    ቦታ አ/አ ስታድየም  ቀን 16/04/11  ሰዓት 2፡30 ፆታ ወንድ

ተ.ቁ የተወዳዳሪው ስም ክለብ ያስመዘገበዉ

ሰዓት/ርቀት/ ከፍታ

1ኛ ለማ ከተማ ሲዳማ ቡና 44.72
2ኛ ኃይሌ ወረደ መከላከያ 40.57
3ኛ ገበየሁ ገ/የሱስ ኢት/ንግድ ባንክ 40.01

Similar Posts
Latest Posts from